King Bed Standard Room (No.7)

    
ห้องพักมาตรฐานแบบพักคู่ในชั้น 2 และห้องน้ำในตัว
มีหน้าต่าง
ภายในห้องพัก ประกอบด้วย
- เตียงเดี่ยว ขนาด 7 ฟุต จำนวน 1 เตียง
- ขนาดห้องพัก : 18 ตร.ม
- จำนวนเข้าพักสูงสุด : 2 คน (ไม่มีเตียงเสริม)
- โทรทัศน์
- เครื่องปรับอากาศ(แอร์)
- ตู้เย็น
- กาต้มน้ำร้อนไฟฟ้า
- ชุดหมอน – ผ้าปูที่นอน ผ้าห่มนวม
- ปลั๊กไฟ
- ฟรีอินเตอร์เนท (Free Wi-Fi)
- CCTV, เข้า-ออก ระบบคีย์การ์ด

ภายในห้องน้ำ

- มีผ้าเช็ดตัว แชมพูและครีมอาบน้ำ
- มีเครื่องทำน้ำอุ่น
- มีไดร์เป่าผม

Step1 : Select the number of room and stay dates - use grid below to check availability


Check the availability
Fri 16 Apr 2021 Sat 17 Apr 2021 Sun 18 Apr 2021 Mon 19 Apr 2021 Tue 20 Apr 2021 Wed 21 Apr 2021 Thu 22 Apr 2021 Fri 23 Apr 2021 Sat 24 Apr 2021 Sun 25 Apr 2021
King Bed Standard Room (No.7) ฿890
1 Room
฿890
1 Room
฿890
1 Room
฿890
1 Room
฿890
1 Room
฿890
1 Room
฿890
1 Room
฿890
1 Room
฿890
1 Room
฿890
1 Room

Step2 : Choose room occupants and optional extras

Step3 : Enter guest and payment details

I have read and accepted the Terms and Conditions