Family Room -(1 King Bed and 1 Bunk Bed) ห้องน้ำในตัว(No.6)

   
ห้องครอบครัว เป็นห้องพักมาตรฐาน ในชั้น 2 (ไม่มีลิฟท์) :
-ขนาดเตียง King Size 1 เตียง และ เตียงสองชั้น 2 เตียง (1 Bunk Bed)
-ไม่รวมอาหารเช้า (ถ้ารวม คิดเพิ่ม คูปองอาหารมูลค่า 50 บาทต่อคน)
-จำนวน ผู้เข้าพักสูงสุด 4 คน (เพิ่มผู้เข้าพัก คิดค่าบริการเพิ่ม 300 บาท )
- ห้องน้ำในตัว
- มีผ้าเช็ดตัว แชมพูและครีมอาบน้ำ
- มีเครื่องทำน้ำอุ่น
- มีไดร์เป่าผม
ภายในห้องพัก:
- ชุดหมอน – ผ้าปูที่นอน ผ้าห่มนวม
- ระบบปรับอากาศ
-ทีวี ตู้เย็น กาต้มน้ำไฟฟ้า
- โคมไฟ
- ปลั๊กไฟ
- ฟรีอินเตอร์เนท (Free Wi-Fi)

Step1 : Select the number of room and stay dates - use grid below to check availability


Check the availability
Thu 04 Mar 2021 Fri 05 Mar 2021 Sat 06 Mar 2021 Sun 07 Mar 2021 Mon 08 Mar 2021 Tue 09 Mar 2021 Wed 10 Mar 2021 Thu 11 Mar 2021 Fri 12 Mar 2021 Sat 13 Mar 2021
Family Room -(1 King Bed and 1 Bunk Bed) ห้องน้ำในตัว(No.6) ฿1,400
1 Room
฿1,400
1 Room
฿1,400
1 Room
฿1,400
1 Room
฿1,400
1 Room
฿1,400
1 Room
฿1,400
1 Room
฿1,400
1 Room
฿1,400
1 Room
฿1,400
1 Room

Step2 : Choose room occupants and optional extras

Step3 : Enter guest and payment details

I have read and accepted the Terms and Conditions