Cubic Room(queen bedroom)(No.3)

   
Cubic Room(queen bedroom) (No.3) (ห้องขนาดเล็กและไม่มีตู้เย็น)
ห้องพักมาตรฐานแบบพักคู่ในชั้น 2 และห้องน้ำในตัว ไม่มีวิว มีช่องแสง ไม่มีหน้าต่าง

ภายในห้องพัก ประกอบด้วย
- เตียงเดี่ยว ขนาด 5 ฟุต
- ขนาดห้องพัก : 9 ตร.ม
- จำนวนเข้าพักสูงสุด : 2 คน (ไม่มีเตียงเสริม)
- โทรทัศน์
- เครื่องปรับอากาศ(แอร์)
- ตู้เย็น (ไม่มี )
- กาต้มน้ำร้อนไฟฟ้า (ไม่มี )
- ชุดหมอน – ผ้าปูที่นอน ผ้าห่มนวม
- ปลั๊กไฟ
- ฟรีอินเตอร์เนท (Free Wi-Fi)
- CCTV, เข้า-ออก ระบบคีย์การ์ด

ภายในห้องน้ำ

- มีผ้าเช็ดตัว แชมพูและครีมอาบน้ำ
- มีเครื่องทำน้ำอุ่น
- มีไดร์เป่าผม

Step1 : Select the number of room and stay dates - use grid below to check availability


Check the availability
Tue 19 Oct 2021 Wed 20 Oct 2021 Thu 21 Oct 2021 Fri 22 Oct 2021 Sat 23 Oct 2021 Sun 24 Oct 2021 Mon 25 Oct 2021 Tue 26 Oct 2021 Wed 27 Oct 2021 Thu 28 Oct 2021
Cubic Room(queen bedroom)(No.3) ฿690
1 Room
฿690
1 Room
฿690
1 Room
฿690
1 Room
฿690
1 Room
฿690
1 Room
฿690
1 Room
฿690
1 Room
฿690
1 Room
฿690
1 Room

Step2 : Choose room occupants and optional extras

Step3 : Enter guest and payment details

I have read and accepted the Terms and Conditions