Bunk Bed Room

   
ห้องครอบครัวในชั้น 1 เตียงสองชั้น 1 เตียง และห้องน้ำในตัว จำนวนเข้าพักสูงสุด 2 คน
ภายในห้องพัก:
- ชุดหมอน – ผ้าปูที่นอน ผ้าห่มนวม
- เครื่องปรับอากาศ
-โทรทัศน์(TV)
-ตู้เย็น
-กาน้ำร้อนไฟฟ้า
- ปลั๊กไฟ
- ฟรีอินเตอร์เนท (Free Wi-Fi)
-ฟรีน้ำดื่ม 2 ขวด
-ฟรีกาแฟ
-โต๊ะเขียนหนังสือและเก้าอี้

ภายในห้องน้ำ

- มีผ้าเช็ดตัว แชมพูและครีมอาบน้ำ
- มีเครื่องทำน้ำอุ่น
- มีไดร์เป่าผม

Step1 : Select the number of room and stay dates - use grid below to check availability


Check the availability
Wed 21 Oct 2020 Thu 22 Oct 2020 Fri 23 Oct 2020 Sat 24 Oct 2020 Sun 25 Oct 2020 Mon 26 Oct 2020 Tue 27 Oct 2020 Wed 28 Oct 2020 Thu 29 Oct 2020 Fri 30 Oct 2020
Bunk Bed Room ฿950
1 Room
฿950
1 Room
Sold ฿950
1 Room
฿950
1 Room
฿950
1 Room
฿950
1 Room
฿950
1 Room
฿950
1 Room
฿950
1 Room

Step2 : Choose room occupants and optional extras

Step3 : Enter guest and payment details

I have read and accepted the Terms and Conditions