Bunk Bed Room

   
ห้องครอบครัวในชั้น 1 เตียงสองชั้น 1 เตียง และห้องน้ำในตัว จำนวนเข้าพักสูงสุด 2 คน
ภายในห้องพัก:
- ชุดหมอน – ผ้าปูที่นอน ผ้าห่มนวม
- เครื่องปรับอากาศ
-โทรทัศน์(TV)
-ตู้เย็น
-กาน้ำร้อนไฟฟ้า
- ปลั๊กไฟ
- ฟรีอินเตอร์เนท (Free Wi-Fi)
-ฟรีน้ำดื่ม 2 ขวด
-ฟรีกาแฟ
-โต๊ะเขียนหนังสือและเก้าอี้

ภายในห้องน้ำ

- มีผ้าเช็ดตัว แชมพูและครีมอาบน้ำ
- มีเครื่องทำน้ำอุ่น
- มีไดร์เป่าผม

Step1 : Select the number of room and stay dates - use grid below to check availability


Check the availability
Wed 14 Apr 2021 Thu 15 Apr 2021 Fri 16 Apr 2021 Sat 17 Apr 2021 Sun 18 Apr 2021 Mon 19 Apr 2021 Tue 20 Apr 2021 Wed 21 Apr 2021 Thu 22 Apr 2021 Fri 23 Apr 2021
Bunk Bed Room ฿860
1 Room
฿860
1 Room
฿860
1 Room
฿860
1 Room
฿860
1 Room
฿860
1 Room
฿860
1 Room
฿860
1 Room
฿860
1 Room
฿860
1 Room

Step2 : Choose room occupants and optional extras

Step3 : Enter guest and payment details

I have read and accepted the Terms and Conditions