Family Room -(1 King Bed and 1 Bunk Bed) ห้องน้ำในตัว

    
ห้องครอบครัว เป็นห้องพักมาตรฐาน ในชั้น 3(ไม่มีลิฟท์) :
-ขนาดเตียง King Size 1 เตียง และ เตียงสองชั้น 2 เตียง (1 Bunk Bed)
-พร้อมอาหารเช้า (คูปองอาหารมูลค่า 50 บาทต่อคน)
-จำนวน ผู้เข้าพักสูงสุด 4 คน (มีเตียงเสริม-ที่นอนเสริม คิดค่าบริการเพิ่ม 350 บาท )
- ห้องน้ำในตัว
- มีผ้าเช็ดตัว แชมพูและครีมอาบน้ำ
- มีเครื่องทำน้ำอุ่น
- มีไดร์เป่าผม
ภายในห้องพัก:
- ชุดหมอน – ผ้าปูที่นอน ผ้าห่มนวม
- ระบบปรับอากาศ
-ทีวี ตู้เย็น กาต้มน้ำไฟฟ้า
- โคมไฟ
- ปลั๊กไฟ
- ฟรีอินเตอร์เนท (Free Wi-Fi)

Step1 : Select the number of room and stay dates - use grid below to check availability


Check the availability
Sat 11 Aug 2018 Sun 12 Aug 2018 Mon 13 Aug 2018 Tue 14 Aug 2018 Wed 15 Aug 2018 Thu 16 Aug 2018 Fri 17 Aug 2018 Sat 18 Aug 2018 Sun 19 Aug 2018 Mon 20 Aug 2018
Family Room -(1 King Bed and 1 Bunk Bed) ห้องน้ำในตัว ฿2,160
2 Rooms
฿2,160
2 Rooms
฿2,160
2 Rooms
฿2,160
2 Rooms
฿2,160
2 Rooms
฿2,160
2 Rooms
฿2,160
2 Rooms
฿2,160
2 Rooms
฿2,160
2 Rooms
฿2,160
2 Rooms

Step2 : Choose room occupants and optional extras

Step3 : Enter guest and payment details

I have read and accepted the Terms and Conditions